Nau'ikan scaffolding da aka yi amfani da shi

1.

2. Schackolding na hannu: Wannan nau'in siket ɗin an tsara shi ne da za'a turo shi daga wannan wuri zuwa wani akan shafin yanar gizon. Ana amfani da shi sau da yawa don ayyukan aikin na ɗan lokaci wanda ke buƙatar damar wucin gadi zuwa yankuna na ɗan lokaci, kamar waldi ko taro.

3. Dogara mai narkewa: Wannan nau'in sikelin yana ba da ingantaccen tsarin aiki don ma'aikata su tsaya ko zama yayin aiki. Ana iya gyara shi zuwa ginin ko wayar hannu, ya danganta da takamaiman aikace-aikace.

4. Adadin kayan kwalliya: Wannan nau'in sikelin yana da abubuwan da aka riga aka ƙaddara wadanda za'a iya tattarawa da kuma a sauƙaƙe da sauri. Ana amfani da shi sau da yawa don ayyukan aikin na ɗan lokaci wanda ke buƙatar canje-canje masu sauƙin wuri ko ayyukan aiki.

5. Yawancin lokaci yana ƙunshe da tsarin tsani ko ɗagawa a haɗe zuwa tsarin da tsarin ginin zai iya tallafawa.


Lokaci: Apr-08-2024

Muna amfani da kukis don bayar da kwarewar bincike, nazarin zirga-zirgar Site, da keɓancewa. Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfanin kukis ɗinmu.

Yarda