Don hana hatsarcin rushewa

1. Ya kamata a tattara shirye shiryen kayan fasaha na musamman don kyan gani a cikin labaru masu yawa da manyan gine-gine; Motsa jiki mai tsayi iri iri iri iri, cantileded scapfolding, tashar jiragen ruwa mai tsayi, da sauran kwanduna, da sauransu ya kamata kuma su sha wuya na musamman na fiye da 50m.

2. Masu aiki waɗanda suka kafada kuma sun gushe iri mai narkewa dole ne su fara horo na musamman kuma suna riƙe da takardar sheda don aiki.

3. Abubuwan da aka shirya, masu ɗaure, da kuma kayan haɗin da aka yi amfani da su don kafa madaidaiciyar sikeli yakamata ya cika ka'idodin ƙimar ƙasa. Ya kamata a bincika ya karɓa kafin amfani. Idan bai cika bukatun ba, ba a yarda a yi amfani da shi ba.

4. Dole ne a gina tsarin sikeli da ka'idodi na ƙasa. Sanya alamar kwalliyar takalmin katakon takalmin katako kuma a ɗaure su da ginin ta hanyar ka'idoji don kula da madaidaiciyar madaidaiciya da kwanciyar hankali gaba ɗaya na firam; Kuma ɗaure hanyoyin kariya, raga a tsaye, raga raga, da sauran wuraren kariya ta ƙa'idodi. Akwai allon bincike da allon Gartawa.

5. Ya kamata a bincika fadada kuma a karɓa a sassan don tabbatar da cewa ya cika inganci da bukatun tsaro. A lokacin gini, bincike na yau da kullun (musamman bayan iska mai ƙarfi, ruwan sama, da dusar ƙanƙara) ya kamata a shirya tsarin sarrafa kayan amfani da amfani da amfani da kayan amfani.

6. Bayan shigarwa na ɗaukar hoto da aka haɗe an kammala kuma ya wuce sashin farko, dole ne a iya ba da izinin sashen gwaji na musamman da takardar shaidar amfani da ita kafin amfani.

7. Dole ne a ɗaga shi da haɗin gwiwa da ingantaccen kayan aiki da kuma na'urori masu aminci kamar yadda aka faɗakarwar gargadi, da sanannun gargadi na sanyin gwiwa. Babban mahimmancin tallafawa a tsaye na tsarin tallafi na ƙarfe dole ne a welded ko an birgima, kuma ba a ba da buckles. An haɗa sassan sassan ƙarfe. Lokacin da aka tashe da rage firam, ya kamata a karfafa umarni da kuma yin bincike don hana karo karoiti, juriya, tasirin da girgiza firam. Idan haɗari ya faru, dakatar da injin nan da nan don bincike.

8. Yakamata a gina bututun karfe iri-iri scapffolding a cikin layuka biyu. Yakamata sassan Pole na tsaye ya kamata a yi ta daki-daki. Ya kamata a sanya Tushen a kan dogon pads ko tallafi, kuma ya kamata a ɗaure sandunan share fage bisa ga ka'idoji. Grounderungiyar tallafawa poles ya kamata ya zama lebur da compacted don hana dogayen sanda daga rataye a cikin iska saboda abin hawa na tushe.

9. Casilever biyun a kasan abin da aka rarrabe scaffolding ya kamata a yi da slime. Yi amfani da snap zoben da ke haɗuwa da bukatun ƙarfin daɗaɗa tabbaci a saman katako. Dangane da tsayin abin da ke haifar da tsarin halittar, yi amfani da katako masu kauri gwargwadon tsarin ƙira. Ja da igiya ta waya a matsayin wani wuri mai saukar da kayan aiki.

10. Kwandon kwandon shara ya kamata ayi amfani da nau'in kwandon kwandon shara. Ya kamata a sanya kayan kwandon kwandon da ke rataye na ƙarfe ko wasu kayan tsarin da suka dace da kayan aikin ƙarfe, kuma tsarin sa ya kamata ya isa ƙarfi da taurin kai; Kwando da ya kamata ya kamata ayi amfani da mai sarrafawa mai sarrafawa. Procefifie yana ɗagawa kayan aiki da na'urorin da aka kashe; Dole ne a horar da masu aiki kuma a tabbatar da shi.

11. An yi amfani da tsarin canja wurin kayan aikin kayan abinci na kayan aiki da aka yi amfani da shi kuma ya lissafta. Kada a danganta dandalin da sikeli saboda an jaddada firam ɗin kuma dole ne a kafa shi da kansa; Ropuwa na rataye igiyoyi na gida a ɓangarorin biyu na kayan aikin ya kamata a ɗaure su da ginin don ɗaukar damuwa; Yakamata dandamali ya kamata ya iyakance.

12. Dukkanin kayan da aka ɗaga su dole ne a ware bututun mai da kyau kuma dole ne a yi rawar jiki daga hanzarin yin amfani da shi saboda tsananin amfani da shi don yin rawar jiki da tasiri.

13. Ya kamata a tsara matakan aminci kuma a yi bayani a lokacin da rarrabu scapfolding. Ba za a iya rushe sanduna na bango da farko ba. Ya kamata a rarrabe su ta hanyar Layer daga sama zuwa ƙasa domin tsari. Ya kamata a kafa yankin gargadi a shafin da aka rushe sikelin.


Lokaci: Disamba-11-2023

Muna amfani da kukis don bayar da kwarewar bincike, nazarin zirga-zirgar Site, da keɓancewa. Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfanin kukis ɗinmu.

Yarda