(1) Tsarin Samfurin
Akwai manyan matsaloli a tsarin kirkirar gargajiya na gargajiya na al'ada. Misali, haɗin da ke tsakanin shiryayye da shiryayye yana amfani da kusoshi na motsi, shiryayye yana amfani da takalmin giciye, wanda duk ke haifar da ƙarancin kwanciyar hankali ta ƙofar ɓoye. Ga sinaling aluminum, haɗin shiryayye yana ta hanyar haɗi, kuma haɗin ta hanyar haɗin kai tsaye suna da tabbaci ga shiryayye. Yana amfani da ɓangarorin huɗu da alwashi don gyara duk tsarin, wanda ya sa shiryayye sosai ƙarfi da aminci.
(2) kayan samfuri
Aluminum sildinging an yi shi ne da karfi-ƙarfi na bayanan bayanan sirri na mashahuri na mashahuri. Yawancin lokaci ana amfani da wannan bayanin aluminium azaman kayan aikin masana'antar jirgin sama a cikin masana'antar jirgin sama. An san shi da karfi ƙarfi, isasshen ƙarfi, babban ƙarfin mai yawa da kayan haske. Karfe bututun karfe scapfolding an yi shi ne da bututu na karfe, wanda yake mai nauyi, mai sauƙin tsatsa, kuma yana da ɗan gajeren life. Kwatanta kayan kwalliya biyu na wannan ƙayyadadden iri ɗaya, nauyin aluminium scuffolding shine kawai 75% na nauyin karfe scapfolding. Forarfafa karfi na aluminum scabfolding hadin gwiwar gwal na iya kaiwa 4100-4400kg sama da izinin da aka ba da izini na 2100kg.
(3) saurin shigarwa
Yana ɗaukar kwana uku don gina scaffold na yanki ɗaya, kuma yana ɗaukar rabin rana don kammalawa ta amfani da amfani da aluminum. Kowane kayan aikin da sauri na bututun ƙarfe scaffold ya warwatse. A kwance da kuma a tsaye sanduna suna da alaƙa da busasshiyar duniya, giciye, da busassun lebur. Wannan haɗin yana buƙatar shigar da ɗaya ta ɗayan tare da sukurori a kan wrist. Ana yin zane-zane na aluminum a cikin firam-da-yanki na yanki, wanda aka shigar kamar itace da itace, Layer ta Layer. Haɗin zane na aluminum yana amfani da kai mai sauri yana amfani da kai mai sauri, wanda za'a iya shigar dashi kuma an cire shi da hannu ba tare da wani kayan aikin ba. Saurin da kuma dacewa da shigarwa sune mafi girma a bayyane tsakanin scaffolds biyu.
(4) Rayuwa
Abubuwan kayan ƙarfe masu narkewa ne na baƙin ƙarfe, kuma an aiwatar da ginin a gaba ɗaya a waje. Rana da ruwan sama ba za a iya guje wa ruwa ba, kuma tsatsauran halayyar scaffolding ba makawa. Tsarin rayuwa na m sluffolding ne gajere. Idan karfe bututun ƙarfe scapfolding a cikin hanyar haya aka yi rijiya kuma ba zai iya biyan bukatun yin amfani ba, zai haifar da haɗarin aminci. Kayan aluminum silinum na aluminum sune aluminum ado, kayan ba zai canza a rana da ruwan sama ba, kuma wasan kwaikwayon samfurin ba zai canza ba. Muddin aluminum scaffolding bai lalace ko mara kyau ba, ana iya amfani dashi koyaushe, saboda haka yana da dogon rayuwa mai kyau. A halin yanzu, da yawa gini gini ko kamfanonin dukiya suna amfani da alumuran alumini na sama da shekaru 20, kuma samfuran har yanzu suna cikin kwanciyar hankali.
Lokaci: Jan-19-2022