Halaye halaye da ayyukan aminci game da diski mai narkewa

A halin yanzu ana amfani da scaffolding na yanzu a fagen gina gini da ayyukan tallafi mai nauyi.

Halin halaye na diski-rubuta scaffolding sune kamar haka:
1. Haɗin Rubutun Disc: Haɗin diski mai diski yana amfani da hanyar haɗin haɗi ta diski, kuma ana haɗa kowane sanda a tsaye ta hanyar tsallaka ta hanyar diski don samar da cikakken tsarin tsarin tallafi. Hanyar haɗin haɗi ta diski yana da halayen haɗin haɗi, da rashin hankali da haɗuwa, da ƙarfi mai ƙarfi, yana ɗaukar tsarin cikar abin da ake ciki da abin dogaro.
2. Tsarin firam: Tsarin da aka yi rikodin tsarin da yake amfani da tsarin tsarin, wanda ya ƙunshi sandunan a tsaye, sandunan giciye, da sandunan diagonal, da sandunan diagonal. Tsarin firam mai sauki ne kuma a bayyane yake, wanda ya dace da ayyukan ginin don gina da kuma rarraba scaffolding, kuma zai iya biyan bukatun gine-ginen fasali daban-daban da babba.
3. Dattara mai mahimmanci: Tsarin tsari na tsarin diski mai narkewa yana la'akari da nau'ikan buƙatu na aiki. Misali, ana iya ƙara sandar diagonal kamar yadda ake buƙata don ƙara haɓakar kwanciyar hankali; Hakanan za'a iya daidaita sanduna masu tsayi da katako mai narkewa kuma za'a iya maye gurbin shi bisa ga buƙatun gine-gine daban-daban. Wannan zane mai yawa yana sa narkewa da sauƙaƙe da sassauƙa.

Halin aminci na nau'in diski na diski kamar haka:
1. Ikon da ke ɗaukar nauyi: Shafin da aka diski na diski yana da ƙarfi mai ɗaukar nauyi. Hanyar haɗin haɗi da tsarin haɗin da aka damfara da tsarin samar da kayan ciki suna da kyan gani gaba ɗaya gaba ɗaya kuma zasu iya tsayayya da wani kaya. A lokaci guda, kayan da ake yi da kayan kwalliya na ƙarfe mai ƙarfi ko kayan ado na aluminum, wanda ke inganta ƙarfin ɗaukar nauyin ɗaukar hoto da juriya na abubuwa.
2. Matakan aminci da yawa: don hana ma'aikata daga fadowa daga scaffolding, da nau'in scaffolding ke sanye da matakan aminci a kan anti-faduwa. Misali, kiyaye lafiyar aminci da raga a raga su hana ma'aikata yadda ya kamata su nitse ko fadowa. Bugu da kari, ta nisa tsakanin sandunan a tsaye da sandunan kwance na sikeli ya kuma saduwa da amincin aminci na kasa don tabbatar da amincin ma'aikata.
3. Zotin lafiya da kwanciyar hankali: Hanyar haɗin haɗi ta diski da kuma tsarin tsarin diski da kuma tsarin tsarin suna da sikeli da kwanciyar hankali. A cikin gini, yawanci ya zama dole a yi aiki a babban alt tabo, don haka don kwanciyar hankali na sikeli yana da matukar muhimmanci. Ta hanyar zane mai ma'ana kuma daidaitaccen tsari, da nau'in diski na zamani na iya tabbatar da cewa scaffolding ba zai girgiza ko karkata, tabbatar da amincin ma'aikata.

A takaice, disk da aka diski yana da halaye na tsari da kuma ayyukan aminci kamar tsayayye, da kuma taro mai kyau, cikakkiyar iko da kwanciyar hankali. A cikin gini, ana amfani da scaffolding na diski sosai don inganta karfin da amincin ginin.


Lokaci: Sat-14-2224

Muna amfani da kukis don bayar da kwarewar bincike, nazarin zirga-zirgar Site, da keɓancewa. Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfanin kukis ɗinmu.

Yarda