Da farko, tsara cikakken tsari tsari da kuma yarda da shi.
Tsarin tsallan ya kamata ya hada da jerin abubuwan da aka rushe, hanyoyin, matakan aminci, da sauransu, kuma yakamata a yarda da shi ta hanyar fasaha. Kafin tsoratar da murmurewa, yakamata a adana shi a fili, kuma aikin da aka tsoratarwa ana iya aiwatarwa ne kawai bayan tabbatar da cewa babu haɗarin tsaro.
Na biyu, aiwatar da ayyukan roka mataki-mataki a jerin
Ya kamata a aiwatar da aikin da aka yi amfani da shi a cikin umarnin rushe daga saman zuwa ƙasa da Layer ta Layer. An haramta aiki a lokaci guda. Lokacin da aka rushe wani sashi mai ɗaukar nauyin da ba ya da nauyi na farko, sannan kuma ya kamata a rushe wani ɓangaren-mai ɗaukar nauyin ɗaukar nauyin haɗari don guje wa haɗarin rushewa.
Na uku, yana hana falling da raunin da ya samu
1. Sanya belin aminci yayin ayyukan rollingling kuma gyara shi a cikin amintaccen wuri don hana hatsarori na faduwa.
2. Ya kamata a kafa Cordon a lokacin da aka tsallake tsari, kuma mutum na musamman ya sanya ido don saka idanu don hana ma'aikatan da ba a san shi ba.
3. Ya kamata a rushe abubuwan haɗin da aka watsa ta hanyar zamewa ko dagawa, da jefa an haramta su sosai.
Lokacin Post: Disamba-11-2024