Labaru

  • Matakan don hana rushewar

    Matakan don hana rushewar

    Collan rushewar ya zama mafi mahimmancin matsala a cikin ginin ginin masana'antu. Yadda za a auna don hana rushewar sikari mai mahimmanci shine wani ɓangare na rayuwar aiki. Anan ga nasihun don hana rushewar tsallakewa: 1. Kafa tsarin ingantaccen tsarin gini na tsaro da q ...
    Kara karantawa
  • Yawancin nau'ikan scaffold da kuka sani

    Yawancin nau'ikan scaffold da kuka sani

    Akwai nau'ikan guda guda 4 a cikin ginin masana'antarmu. Kafaffen scapfolds, scapfolds na wayar hannu, an dakatar ko juyawa mataki iri iri, 1. Kafaffen scaffold shine tsari mai zaman kansu ko putlog. Scapands mai zaman kansa ya bambanta ...
    Kara karantawa
  • Bayani na masana'antu scaffolding

    Bayani na masana'antu scaffolding

    A cikin ginin gini, siklocking rourlocking kayan aiki ne mai mahimmanci, wanda ya fi dangantaka da amincin mutum kai tsaye ga mutum. Saboda haka, amfani da kuma kula da ringning scafpfolding suna da mahimmanci. 1. Kafa da inganta tsarin madadin, ...
    Kara karantawa
  • Amfanin fasaha da tattalin arziƙi na tsarin ringning tsarin

    Amfanin fasaha da tattalin arziƙi na tsarin ringning tsarin

    Fa'idodin fasaha: 1. Tsarin Modular: An tsara tsari na ringin ringninging ta amfani da kayan haɗin kayan masarufi wanda za'a iya tattarawa ba tare da buƙatar kayan aikin musamman ba. Wannan ya sa ya sauƙaƙa kafa da rushe da siket ɗin, rage lokacin gini. 2. Saurin shigar ...
    Kara karantawa
  • Menene bukatun fasaha don bututun ƙarfe na ƙarfe?

    Menene bukatun fasaha don bututun ƙarfe na ƙarfe?

    1
    Kara karantawa
  • Abvantbuwan amfãni na zoben zomo na ringning a kan al'ada

    Abvantbuwan amfãni na zoben zomo na ringning a kan al'ada

    1. Sauƙin taro da murkushe: an tsara su cikin sauri da sauƙi taro da kuma Rage tsari da tsarin mawuyacin aiki da tsarin sa na duniya. Wannan yana rage lokacin da ƙoƙarin da ake buƙata don kafa da cire scaffolding, yana haifar da farashi mai tsada da ƙara ...
    Kara karantawa
  • Umarnin don amfani da kiyaye farantin wayar hannu-busawa

    Umarnin don amfani da kiyaye farantin wayar hannu-busawa

    1. Majalisar da kuma Rage: Tabbatar da cewa Majalisar da kuma Rage ScAfflind ana yin shi ne bisa ka'idojin masana'anta da bayanai. Daidai daidai da amintar da duk abubuwan da aka gyara, ciki har da faranti, buckles, da kuma vertical posts. 2. Gidaje: Tabbatar da cewa Scaffolding ...
    Kara karantawa
  • Taƙaitaccen fahimta na kayan buɗe ido na ƙwallon ƙafa

    Taƙaitaccen fahimta na kayan buɗe ido na ƙwallon ƙafa

    Kayan aiki na ƙarfe scarfold kayan haɗi da abubuwa da yawa waɗanda ake amfani da su don tara abubuwa da haɓaka bututun bututun ƙarfe. Wadannan kayan haɗi sun hada amma ba su iyakance ga sikelin manyan ma'aurata, tushe jacks, daidaitattun kafafu, giciye takalmi, LA ...
    Kara karantawa
  • Mene ne babban aikace-aikacen scaffolding

    Mene ne babban aikace-aikacen scaffolding

    Mene ne babban aikace-aikace na sikeli? Ina ji da sikelin da ya bayyana a wuri shine aikin ginin. Scaffolding yana taka muhimmiyar rawa a cikin shafukan gini. Bari mu fara da ma'anar scaffolding. Kamar yadda muka sani, scaffolding wani tsari na ɗan lokaci ne wanda aka gina a waje da ...
    Kara karantawa

Muna amfani da kukis don bayar da kwarewar bincike, nazarin zirga-zirgar Site, da keɓancewa. Ta amfani da wannan rukunin yanar gizon, kun yarda da amfanin kukis ɗinmu.

Yarda